banner_9.jpg
 
Ægir er Reykjavíkurmeistari 2022 Prentvæn útgáfa Senda í tölvupóst
Skrifað af: Ásgeir Ásgeirsson   
Sunnudagur, 01. maí 2022 10:35

Sundfélagið Ægir varð í gær Reykjavíkurmeistari 2022.


IMG 7208

 

Þá urðu Ægirringarnir Sunna Arnfinnsdóttir og Birgir Hrafn Kjartansson stigahæstu sundmenn mótsins í sínum aldursflokkum.

Mótið sem venjulega er haldið í janúar ár hvert var haldið seinna í ár vegna COVID faraldursins. COVID kom þó við sögu á mótinu en nokkrir sundmenn gátu ekki tekið þátt eftir að hafa greinst með sjúkdóminn. Þrátt fyrir að nokkrir sundmenn félagsins í aldursflokkum gætu ekki tekið þátt allt mótið vegna æfingarhelgar Framtíðarhóps Sundsambandsins þá náði félagið að verja titil sinn frá í fyrra, en Ægir varð einnig Reykjavíkurmeistari árið 2021.

Þetta er sérstaklega ánægjulegur árangur þar sem félagið fagnar 95 ára afmæli sínu í dag. Við minnum af því tilefni á afmæliskaffið á annarri hæð Laugardagslaugar í tilefni dagsins. Allir sundmenn, núverandi og fyrrverandi og velunnarar félagsins eru velkomnir.

Við óskum sundmönnum og þjálfurum til hamingju með þennan glæsilega árangur á stórafmælisárinu!

Stjórnin.

 
 

Á döfinni:

WorldClass